२४ वर्षांनंतर ‘लो चली मैं’वर पुन्हा एकदा थिरकल्या रेणुका- माधुरी

बॉलिवूडच्या काही अभिनेत्रींच्या जोडीला ऑफस्क्रीन आणि ऑनस्क्रीन पाहणं नेहमीच प्रेक्षकांना आवडतं. त्यापैकीच एक जोडी म्हणजे रेणुका शहाणे आणि माधुरी दीक्षित. २४ वर्षांपूर्वी ‘हम आपके है कौन’ या चित्रपटात त्यांनी बहिणींची भूमिका साकारली आणि आता बऱ्याच वर्षांनंतर ते पुन्हा एकदा पडद्यावर एकत्र येत आहेत. माधुरीच्या पहिल्यावहिल्या मराठी चित्रपटात रेणुका शहाणेसुद्धा झळकरणार आहेत. ‘बकेट लिस्ट’ चित्रपटाच्या सेटवर मिळालेल्या फावल्या वेळेत माधुरी- रेणुका यांनी जी धम्माल केली, त्याचा एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

‘हम आपके है कौन’ चित्रपटातील ‘लो चली मैं’ हे गाणं चांगलंच गाजलं होतं. आजही हे गाणं वाजलं की रेणुका, माधुरी आणि सलमानचा डान्स सहज डोळ्यांसमोर उभा राहतो. ‘बकेट लिस्ट’च्या सेटवर एकाने अचानक हे गाणं लावलं आणि त्यावेळी माधुरी आणि रेणुका थिरकण्यापासून स्वत:ला थांबवू शकल्या नाहीत. २४ वर्षांनंतर दोघींनी पुन्हा एकदा त्याच गाण्यावर ठेका धरला आणि खूप धम्माल केली.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: