वीरे दी वेडींगचे नवे पोस्टर प्रदर्शित…

बहुचर्चित आणि बहुप्रतिक्षित सिनेमा वीरे दी वेडींग सिनेमाचे नवे पोस्टर समोर आले आहे. करिना कपूर, सोनम कपूर, स्वरा भास्कर आणि शिखा तलसानिया स्टार्रर सिनेमाची यापूर्वी गाणी, पोस्टर प्रदर्शित झाले आहे. यात चार मैत्रिणींचे बॉण्डींग दाखवण्यात आले आहे. आता या सिनेमाच्या नव्या पोस्टरमध्ये या चारही मैत्रिणींचा हॉट लूक पाहायला मिळतो.

या सिनेमाची निर्मिती सोनम कपूरची बहिण रिया कपूर हीने केली असून दिग्दर्शन शशांक घोष यांनी केले आहे. १ जूनला हा सिनेमा प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे. प्रेग्नेंसी ब्रेकवर असलेल्या करिनाचा त्यानंतरचा हा पहिलाच सिनेमा आहे तर सोनमच्या लग्नानंतर प्रदर्शित होणारा हा पहिलाच सिनेमा ठरणार आहे.veer de wedding insta

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: