हम ‘सात’ साथ है

the offenderभीती, प्रेम, विश्वास यांचा संमिश्र अनुभव देणारा थरारपट म्हणजे ‘द ऑफेंडर’. या चित्रपटात अर्जुन महाजन, डॉ. अमित(श्रीराम) कांबळे, दिप्ती इनामदार, दिनेश पवार पाटील, अनिकेत सोनवणे, सुरज दहिरे, शिवाजी कापसे, सोमनाथ जगताप आणि लव्हनिस्ट हे कलाकार असून त्यांनी लेखनापासून दिग्दर्शनापर्यंतच्या सर्व भूमिका पार पाडण्याचं शिवधनुष्य यशस्वीरित्या पेललं आहे. मराठी चित्रपटांमध्ये अभावाने आढळणाऱ्या क्लायमॅक्स-ऍंटीक्लायमॅक्स, पॅरॅलल एडीट वगैरे पद्धती त्यांनी बेधडकपणे व आत्मविश्वासाने हाताळल्यामुळे चार आंतरराष्ट्रीय फेस्टीव्हल मध्ये गौरवलेला ‘द ऑफेंडर’, या ७ तरुणांच्या विचारांचा आरसा ठरतो. चित्रपटक्षेत्रात पहिले पाऊल टाकताना त्यांनी केलेले काम निश्चितच वेगळे, उठावदार आणि आश्वासक आहे.

या चित्रपटाचे निर्माते श्री. एस्. एम्. महाजन आणि सौ. व्ही. आर. कांबळे असून संकलन-दिग्दर्शन आणि गीते अर्जुन महाजन यांची तर सहाय्यक दिग्दर्शन सोमनाथ जगताप यांचे आहे. चित्रपटाची कथा डॉ. अमित (श्रीराम) कांबळे यांची असून पटकथा व संवाद अर्जुन महाजन व डॉ. अमित (श्रीराम) कांबळे यांनी लिहिले आहेत. छायाचित्रणाची जबाबदारी अनिकेत सोनवणे, डॉ. अमित (श्रीराम) कांबळे यांनी सांभाळली आहे. कलादिग्दर्शन सुरज दहिरे यांचे, ध्वनीमुद्रण दिनेश पवार यांचे असून निर्मीती व्यवस्थापन शिवाजी कापसे यांनी केलं आहे. संगीत आरोह, कृष्णा सुजीत यांनी दिले असून आरोह वेलणकर, स्वप्नील भानुशाली यांनी या चित्रपटातील २ गाणी गायली आहेत.

‘द ऑफेंडर’ १५ जूनला प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: