बिग बॉसच्या घरात रंगणार ‘अंडे का फंडा’

 बिग बॉसच्या घरामध्ये काल रंगले “बाबा गाडी घराबाहेर काढी” हे नॉमिनेशन कार्य. ज्यामध्ये बिग बॉस मराठीचे घर बनले पाळणा घर. यामध्ये असलेल्या बाहुली भोवती या आठवड्याची नॉमिनेशन प्रक्रिया रंगली. या बाबा गाडीमधील बाहुलीवर घरातील इतर सदस्यांचा फोटो लावण्यात आला होता. म्हणजेच प्रत्येक सदस्य दुसऱ्या एका सदस्याचे प्रतिनिधित्व करणार होते. म्हणजेच नॉमिनेशन प्रक्रिया ही घरातील इतर सदस्यांवरच अवलंबून होती. या आठवड्यामध्ये घरातून घराबाहेर होण्याच्या प्रक्रियेमध्ये जुई, सईसुशांत, रेशम,आस्ताद आणि पुष्कर नॉमिनेट झाले आहेत. त्यामुळे या आठवड्यामध्ये कोण घराबाहेर जाईल हे बघणे उत्सुकतेचे असणार आहे.

 बिग बॉस मराठीच्या घरातील सर्व सदस्य असणार कॅप्टनसीचे उमेदवार. ही कॅप्टनसीची दावेदारी सदस्यांच्या पुढील प्रवासावर पडणार का भारी ? हे येणारा काळच ठरवेल. कॅप्टनसीमुळे मिळणारी इम्युनिटी पुढे जाण्यासाठी खूप महत्वाची असते. या कार्यामध्ये यशस्वी ठरणे म्हणजे थेट नवव्या आठवड्यामध्ये पोहचणे आहे. तसेच इतर सदस्यांकडून ही इम्युनिटी हिसकावून घेण्याची सुवर्णसंधी देखील आहे. म्हणूनच बिग बॉस सदस्यांना त्यांच्या अंतिम ध्येयाच्या आणखीन एक पाउल जवळ जाणारे “अंडे का फंडा” हे साप्ताहिक कार्य आज देणार आहेत. ज्यामध्ये मेघा, पुष्कर, आऊ, शर्मिष्ठा आणि त्यागराज यांनी तसेच इतर सदस्य त्यांची युक्ती लावणार आहेत. त्यामुळे बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये कोण बनणार कॅप्टन हे बघायला विसरू नका

One thought on “बिग बॉसच्या घरात रंगणार ‘अंडे का फंडा’

Add yours

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: