बिग बॉसच्या घरात …आणि पुष्कर चिडला

4बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये काल देखील रंगला “मिशने ए कुशन” हा टास्क. ज्यामध्ये सई आणि रेशमच्या टीमने एकमेकांचे पैसे चोरण्यासाठी बऱ्याच युक्त्या केल्या. रेशम आणि टीमने सईचे पैसे चोरल्याचे काल त्यांना कळाले नाही, परंतु सईने स्मिताचे पैसे चोरले हे मात्र स्मिताला कळाले आणि ते सई किंवा मेघानेच चोरले असे सगळ्यांसमोर तिने ठामपणे सांगितले. काल नंदकिशोर, भूषण, त्यागराज आणि उषा नाडकर्णी यांच्यामध्ये बराच वेळ संभाषण रंगले आणि नंतर त्याचे रुपांतर वादामध्ये झाले. आज देखील पुष्कर आणि नंदकिशोर मध्ये चांगलेच भांडण झाल्याचे बघायला मिळणार आहे. तसेच “मिशने ए कुशन” या टास्क मध्ये कोणाची टीम बाजी मारणार ?

बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये आलेल्या वाईल्ड कार्ड एन्ट्री घरातील सदस्यांना न पटल्याचे त्यांनी बऱ्याचदा बोलून दाखवले आहे. परंतुनंदकिशोर चौघुले यांना असलेला अति आत्मविश्वास आता हळूहळू दिसून येत आहे. पन्नास दिवसानंतर बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये आलेल्या नंदकिशोर यांनी सगळ्या सदस्यांबद्दल बरीच माहिती घेऊन आल्याचा दावा तर केला आहे पण, त्यांची ही वागणूक घरामध्ये आणि घराबाहेर त्यांच्या बाजूने जाणार कि त्यांच्याविरोधात हे तर येणारी वेळेच सांगेल. आजदेखील नंदकिशोर आणि पुष्कर तसेच नंदकिशोर आणि मेघा, शर्मिष्ठा आणि सई मध्ये बराच वाद होताना दिसणार आहे. ज्यामध्ये नंदकिशोर यांची अरेरावीची भाषा आणि स्त्रीप्रती असलेली वर्तणूक बरोबर नाही याची जाणीव मेघाशर्मिष्ठा आणि सई त्यांना करून देताना दिसणार आहेत. तसेच पुष्करचा राग देखील आज अनावर होणार आहे कारण नंदकिशोर यांचे आऊना वारंवार बोलणे बरोबर नाही, आणि या घरामध्ये त्यांच्याशी कोणीही असे वागलेले तो खपवून घेणार नाही, कारण “त्या मला आईसारख्या” आहेत असे पुष्कर नंदकिशोर यांना बजावून सांगताना दिसणार आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: