बिग बॉस – त्यागराज घराबाहेर

Tyagraj Khadilkarबिग बॉस मराठीच्याघरामधून दर आठवड्याप्रमाणे या आठवड्यामध्ये देखील ज्या सदस्याला कमी मतं मिळाली त्याला बाहेर जाणे अनिवार्य होते. बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये वाइल्ड कार्ड एन्ट्रीद्वारे आलेल्या त्यागराज खाडिलकर यांना घराबाहेर जावे लागले आहे. या आठवड्यामध्ये भूषण, रेशम आणि त्यागराज हे डेंजर झोनमध्ये आलेआणि त्यागराज खाडिलकर यांना घराबाहेर जावं लागलं.  बिग बॉस मराठीच्या घरामधून बाहेर पडलेल्या सदस्याला महेश मांजरेकर घरातील सदस्यांबरोबर बोलण्याची संधी देतात ही संधी त्यागराज यांना देखील मिळाली. तेंव्हा आता पुढील आठवड्यामध्ये कोण घराबाहेर जाईल ?

बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये WEEKEND चा डाव मध्ये सदस्यांनी एकमेकांना वळू, खलनायक, हंटरवाली, चालबाजबोलबच्चन अशी नावे असलेला मुकुट बहुमताने बहाल करायचा होता. ज्यामध्ये नंदकिशोर यांना खलनायक, बोल बच्चन भूषण, मेघाला चालबाज तर रेशमला हंटरवाली असे मुकुट देण्यात आले. तसेच प्रेक्षकांनी आपल्या मनातील प्रश्न सदस्यांना विचारले.

 

या आठवड्यामध्ये आरोपीच्या पिंजऱ्या मध्ये नव्हे तर एका वेगळ्या पद्धतीने महेश मांजरेकर यांनी नॉमिनेटेड सदस्यांना खुर्चीत बसवून प्रश्न विचारले. ज्यामध्ये महेश मांजरेकर यांनी नॉमिनेटेड सदस्यांशी निगडीत प्रश्न इतर सदस्यांना विचारलेजर उत्तर बहुमताने हो आलं तर प्रश्नाला खुर्चीत बसलेल्या सदस्याला एक थोबाडीत बसणार होती. मेघा, रेशम,त्यागराज, भूषणआस्ताद आणि उषा नाडकर्णी हे त्या खुर्चीत बसले होते.

 

त्यागराज खाडिलकर या आठवड्यामध्ये बिग बॉस मराठीच्या घरामधून बाहेर पडले. आता येत्या आठवड्यामध्ये कोण नॉमिनेट होईल ?प्रेक्षकांचे मत कोणाला वाचवेल आणि कोण घराबाहेर जाईल हे बघणे रंजक असणार आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: