कट्टी बट्टीचे १०० भागांचे celebration

युथफूल कन्टेन्टने सर्व रसिक प्रेक्षकांचे भरभरून मनोरंजन करणाऱ्या झी युवा या वाहिनीने अगदी कमी वेळातच प्रेक्षकांच्या मनाचा ठाव घेतला आहे. झी युवावरील प्रत्येक मालिका आणि त्यातील पात्रं ही महाराष्ट्राच्या घराघरातपोहोचली आणि त्यांच्या कुटुंबाचा एक अविभाज्य भागच बनली आहेत. झी युवाने अहमदनगर मध्ये राहणाऱ्या पूर्वा आणि पराग यांच्या मोडलेल्या लग्नाची आणि जुळलेल्या प्रेमाची गोष्ट ‘कट्टी बट्टी’ प्रेक्षकांच्या भेटीस आणली.लोकप्रियतेचा शिखर गाठलेल्या कट्टी बट्टी या मालिकेला प्रेक्षकांनी सुरुवातीपासूनच पसंती दर्शवली. १४ जून २०१८ रोजी कट्टी बट्टीने पहिला यशस्वी 100 एपिसोडचा टप्पा पूर्ण केला आहे. हा मैलाचा दगड संपूर्ण टीमने एकत्र येऊनकेक कापून साजरा केला.

 katti batti

१०० वा एपिसोड पूर्ण केल्या बद्दलची उत्सुकता सांगत अश्विनी कासारने सांगीतले, “प्रेक्षकांनी या मालिकेला पसंती दर्शवली याचा आम्हाला सर्वांना खूप आनंद आहे. या मालिकेची संपूर्ण टीम म्हणजे आमचं विस्तारित कुटुंबच आहेआणि त्यांच्या सोबतच हा आनंद साजरा केला कारण या मागे प्रत्येकाची मेहनत आणि चिकाटी आहे.”

katti batti 2

या आनंदाच्या क्षणी बोलताना पुष्कर सरदने सांगीतले, “१०० एपिसोडचा टप्पा गाठल्यामुळे आम्हाला सर्वांना आनंद झाला आहे, आणि त्यासाठी मला आम्हाला पाठिंबा देणाऱ्या आणि आमच्यावर प्रेमाचा वर्षाव करणाऱ्या प्रेक्षकांनाधन्यवाद करायचं आहे.”

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: