रेशम बनली बिग बॉस मराठीच्या घराची नवी कॅप्टन ..

बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये  बिग बॉस यांनी सोपवलेले “द ग्रेट डिक्टेटर हे कार्य सुरु होते. ज्यामध्ये नंदकिशोर हुकुमशाह आणि घरातील इतर सदस्य प्रजा होती. “द ग्रेट डिक्टेटर या कार्यामध्ये प्रजा विजयी ठरली. सदस्यांच्या एकमताने नंदकिशोर, रेशम आणि सई हे तिघे या आठवड्याच्या कॅप्टनसीच्या उमेदवारीसाठी उभे राहिले. काल बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये रंगले “चाल – वाटचाल” हे कॅप्टनसीचे कार्य. 

 big boss 2.png

सदस्यांना ध्येयाच्या आणखीन जवळ नेण्यासाठी बिग बॉस यांनी कॅप्टनसीच्या उमेदवारांना “चाल – वाटचाल” हे कॅप्टनसीचे कार्य सोपावले. ज्यामध्ये रेशम, सई आणि नंदकिशोर हे उमेदवार होते. या टास्कमध्ये मेघा – सईचे रेशमसोबत वाद विवाद झाले. नंदकिशोर यांनी टास्कमधून काही शारीरिक कारणास्तव माघार घेतली आणि सई आणि रेशम मध्ये पुढे हा टास्क रंगत गेला. टास्कच्या दरम्यान सईच्या नकळत रेशम सईचे अर्धे पाउल शूज मधून काढण्यात यशस्वी ठरली पण तिला अडवत असताना सईच्या पाठीला हिचका बसला. तसेच तिच्या पायाला देखील इजा झालेली होती आणि पाठदुखीमुळे तिने सुध्दा बऱ्याच वेळानंतर या टास्कमधून माघार घेतली आणि रेशम या टास्कमध्ये विजयी ठरत बिग बॉस मराठीच्या घराची नवी कॅप्टन बनली. मेघापुष्करसई आणि शर्मिष्ठा मध्ये काल झालेल्या टास्क वरून थोडी नाराजी बघायला मिळणार आहे. नक्की काय आहे नाराजीचे कारण ते आजच्या भागामध्ये प्रेक्षकांना कळेलच.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: