बिग बॉसच्या घरात मेघा पुष्कर चे तू-तू मी-मी

बिग बॉस मराठीच्या घरामध्ये बरेच वाद विवाद होत आहेत. ज्यामध्ये पुष्कर,मेघा आणि सई यांच्यातील वाद आता चर्चेचा विषय बनला आहे. मेघाने काल सईशी आणि शर्मिष्ठाशी बोलताना हे देखील स्पष्ट केले कि, आता पुष्कर आणि तिच्यातील मैत्री परत पहिल्यासारखी होऊ शकत नाही. तसेच काल“घरोघरी मातीच्या चुली” या कार्यामध्ये घरातील सदस्यांनी बरेच हिरे देखील पटकावले. आज कॅप्टनसीच्या उमेदवारीसाठी मेघाशर्मिष्ठा, स्मिता आणि नंदकिशोर मध्ये वाद होणार आहेत. नंदकिशोर यांचे म्हणणे असणार आहे कि, मेघा आणि शर्मिष्ठा दिलेला टास्क नीट खेळल्या नाही. मेघाला आज आस्ताद, रेशम, पुष्कर, सई यांच्या रागाला सामोरं जावं लागणार आहे. मेघाने जे काही पुष्करसोबत केले ते चुकीचे आणि माणुसकीला सोडून होते असे त्यांचे म्हणणे असणार आहे.

 

आज घरामध्ये कॅप्टनसीच्या निवडीचे कार्य पार पडणार आहे. महेश मांजरेकर यांनी दर आठवड्याला या घरामध्ये स्पर्धेबरोबरच खेळाडूवृत्ती देखील तितकीच महत्वाची आहे असे नेहेमीच नमूद केले आहे. म्हणून या आठवड्याचे कॅप्टनसीचे कार्य महेश मांजरेकर यांनी आखून दिले आहे. आज घरामध्ये हटके पद्धतीने पूल वॉलीबॉल खेळण्यात येणार आहे. या कार्यानिमित्त घरातील सदस्यांची चार टीम्समध्ये विभागणी करण्यात येणार आहे. तेंव्हा आता बिग बॉस मराठीच्या घराचा नवा कॅप्टन कोण बनेल हे बघणे रंजक असणार आहे.vlcsnap-error456

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: