आक्रंदन चित्रपटाची पहिली झलक प्रदर्शित

अनेकदा समाजात स्त्रीला एक भोगवस्तू म्हणूनच पाहिलं जातं. लैंगिक अत्याचाराच्या घटनांचे प्रमाण आपल्या देशात दिवसेंदिवस वाढताना दिसते आहे.  या भयाण वास्तवाची जाणीव करूनदेतानाच आपल्या जबाबदारीची जाणीवही करून देणाऱ्या आक्रंदन या मराठी चित्रपटाची पहिली झलक  केंद्रीय सामाजिक न्याय मंत्री रामदास आठवले यांच्या  हस्ते प्रकाशित करण्यात आली. दिग्दर्शक राजकुमार संतोषी, अल हज हजरत झहीद हुसैन चिश्ती यांच्यासह अनेक मान्यवर मंडळी यावेळी उपस्थित होते.   aakradant

उपेंद्र लिमयेशरद पोंक्षेमिलिंद इनामदारगणेश यादवबाळ धुरी यासोबत विक्रम गोखलेस्मिता तळवळकरअमिता खोपकरप्रदीप वेलणकरउदय टिकेकरभारत गणेशपुरेतेजश्री प्रधान,विलास उजवणेपल्लवी वाघस्नेहा बिरांजे या कलाकारांच्या महत्त्वपूर्ण भूमिका आक्रंदन मध्ये आहेत. चित्रपटाची कथादिग्दर्शक शशिकांत देशपांडे यांनी लिहिली असून पटकथा- संवाद शशिकांत देशपांडे व मिलिंद इनामदार यांनी लिहिले आहेत. छायाचित्रण सुप्रसिद्ध सिनेमॅटोग्राफर दामोदर नायडू यांनी केलंय. संकलन मनोज सांकला यांचं आहे.

७ सप्टेंबर  ला आक्रंदन सर्वत्र प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: