नात्यांमधील संवादाचा शोध घेणार ‘ललित २०५’

कवयित्री विमल लिमये यांची ‘घर असावे घरासारखेनकोत नुसत्या भिंतीतिथे असावा प्रेम जिव्हाळानकोत नुसती नाती,’ ही कविता प्रसिद्ध आहे. या कवितेतील विचार खरा करणारीनात्यांतील हरवलेल्या संवादाचा शोध घेणारी मालिका ‘ललित २०५‘ स्टार प्रवाह घेऊन येत आहे. उत्तम स्टारकास्ट असलेली ही मालिका लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीस येत आहे.

पैठणीचा पारंपरिक व्यवसाय असलेल्या राजाध्यक्ष कुटुंबाची गोष्ट या मालिकेतून उलगडणार आहे. या कुटुंबाची प्रमुख आहे आजी… कुटुंबातील दुभंगलेली मनं जोडण्यासाठी सुमित्रा राजाध्यक्ष कसे आणि काय काय प्रयत्न करतात याचं चित्रण या मालिकेत करण्यात आलं आहे. आजच्या काळात एकत्र कुटुंब पद्धत विरळ होत चालली आहे. त्यातही आजीचा सहवास लाभणं दुर्मीळ होतंय. या पार्श्वभूमीवरआपल्या पुढच्या पिढ्यांनाआपल्या कुटुंबाला जोडून ठेवणाऱ्या आजीची धडपड असलेलं कथानक हे या मालिकेचं वैशिष्ट्य ठरणार आहे.

3ft-x-6ft-lalit-selfie-standee3ft-x-6ft-lalit-selfie-standee ललित २०५मध्ये सुहास जोशीसागर तळाशीकरधनश्री दवांगे,संग्राम समेळअमृता पवारअनिकेत केळकरकीर्ती मेहेंदळेअमोघ चंदनमानसी नाईक अशी उत्तम स्टारकास्ट आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: