इंजिनिअरिंगमधून अभिनयाच्या दुनियेत…! 

– राज चिंचणकर
       चित्रपट, नाटक किंवा मालिका क्षेत्रात जम बसवण्यासाठी कुणीतरी गॉडफादर हवा असतो असे म्हटले जात असले, तरी त्याला अपवाद हे असू शकतात. सध्या रंगभूमीवर धडाक्यात सुरु असलेल्या ‘तेरा दिवस प्रेमाचे’ या नाटकातली युवा अभिनेत्री शर्वरी गायकवाड हिच्या बाबतीत ते खरे  ठरले आहे. शर्वरी ही इंजिनिअरिंगच्या शिक्षणात रमलेली असली, तरी तिला अभिनयाचीही आवड होती. पण त्यासाठी विशेष काही करावे असे तिला वाटले नाही. इंजिनिअरिंगला जाण्यापूर्वी ती रुईया कॉलेजात शिकत होती आणि तिथे ती नाट्यक्षेत्राकडे ओढली गेली. इंजिनिअरिंग कॉलेजात तिने काही कार्यक्रमांच्या माध्यमातून अभिनय केला. याच कालावधीत तिच्याकडे चित्रपटांच्या ऑफर्स आल्या. दोन-तीन चित्रपटांत तिने अभिनयही केला सुद्धा; आणि अशातच ‘तेरा दिवस प्रेमाचे’ या नाटकासाठी तिला विचारणा झाली. तिने होकार दिला आणि सध्या या नाटकात तिने स्वतःला पूर्णतः झोकून दिले आहे. इंजिनिअरिंगमधून रंगभूमीवर दाखल झालेल्या शर्वरीला आता अभिनय क्षेत्रातच करिअर करायचे, असे तिने पक्के ठरवले आहे.
Sharvari Gaikwad

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

%d bloggers like this: