कलाकारांची गायक म्हणून ‘एन्ट्री’…! 

HSS– राज चिंचणकर
 चित्रपटात कलाकार अभिनयाची जबाबदारी सांभाळतात आणि गायक मंडळी सुरांतून त्यांची छाप पाडतात. पण या भूमिका त्यांनी बदलल्या तर…?  असे काहीसे झाले आहे खरे. ‘हृदयात समथिंग समथिंग’ या मराठी चित्रपटाच्या बाबतीत ही घटना घडली आहे. या चित्रपटात ज्येष्ठ अभिनेते अशोक सराफ यांच्यासह अनिकेत विश्वासराव, स्नेहा चव्हाण, प्रियांका यादव, भूषण कडू, आनंदा कारेकर अशी कलाकारांची टीम आहे. या चित्रपटात असलेल्या ‘हळदी’च्या गाण्यात चक्क अशोक सराफ, अनिकेत विश्वासराव, स्नेहा चव्हाण, प्रियांका यादव या कलाकारांनी गायक म्हणून ‘एन्ट्री’ घेतली आहे. या मंडळींच्या आवाजातच हे गाणे चित्रपटात आहे. ज्येष्ठ कथा व पटकथालेखक अनिल कालेलकर यांच्या या चित्रपटाचे दिग्दर्शन प्रवीण राजा कारळे यांनी केले आहे. ५ ऑक्टोबरला प्रदर्शित होत असलेल्या या चित्रपटाचे चार निर्माते विविध क्षेत्रातले असून, सचिन संत हे सह-निर्माते म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: