अशोक सराफ म्हणतात,   कलाकाराचे ‘टायमिंग’ महत्त्वाचे…!  

Ashok Saraf

– राज चिंचणकर
       ज्येष्ठ अभिनेते अशोक सराफ यांच्या मते, कुठल्याही कलाकाराकडे ‘टायमिंग’ असल्याशिवाय त्याला विनोदीच काय; तर कोणत्याही प्रकारचा आर्टिस्ट बनता येत नाही.  कलाकाराचे ‘टायमिंग’ महत्त्वाचे असते. वास्तविक, हे ‘टायमिंग’ प्रत्येकाकडे असतेच. पण जो कोण ते ‘डेव्हलप’ करतो तोच पुढे जातो. अशोक सराफ यांच्या ‘हृदयात समथिंग समथिंग’ या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाचे ‘टायमिंग’ साधत त्यांनी हे अनुभवाचे बोल ऐकवले आहेत.
       ‘टायमिंग’चा बादशहा म्हणून ख्याती असलेले अशोक सराफ बऱ्याच कालावधीनंतर पडद्यावर भूमिका साकारत आहेत. विशेष म्हणजे, त्यांनी या चित्रपटात एक गाणेही गायले आहे. या गाण्याविषयी बोलताना ते म्हणतात, गाणे हा काही माझा प्रांत नाही; परंतु या गाण्याच्या माध्यमातून मी सुरांच्या जवळ जाण्याचा प्रयत्न केला आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: