‘ठग्स ऑफ हिंदुस्तान’ चे ‘वाश्मल्ले’ गाणे पाहिले का

बिग बी अमिताभ बच्चन आणि मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमीर खान’ हे दोघे पहिल्यांदाच ‘ठग्स ऑफ हिंदुस्तान’ या चित्रपटाच्या माध्यमातून सोबत काम करत आहेत. तर या चित्रपटातील संगीत दिग्दर्शन हे मराठमोळ्या अजय अतुल जोडीने केले आहे. ‘ठग्स’चे नवीन गाणे प्रेक्षकांच्या भेटीला आले असून यामध्ये आमीर आणि अमिताभ यांचा अनोखा अंदाज दिसून येत आहे. ‘वाश्मल्ले’ IMG_20181014_151147असे गाण्याचे शीर्षक आहे. या गाण्याचे नृत्य दिग्दर्शन प्रभूदेवाने केले असल्याने प्रेक्षकांसाठी हे गाणे पर्वणीच आहे.  अमिताभ भट्टाचार्य यांनी हे गाणे लिहिले आहे. तर सुखविंदर सिंग आणि विशाल ददलानी यांनी हे गाणे गायले आहे. यशराज फिल्म्सचा ठग्स ऑफ हिंदुस्तान हा चित्रपट यावर्षी दिवाळीच्या मुहूर्तावर प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.

(सौजन्य – युट्यूब )

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.