गँटमँट चा ट्रेलर रिलीज

‘प्रेम म्हणजे, प्रेम म्हणजे प्रेम असतं… तुमचं आमचं सेम असतं…’ ही मंगेश पाडगावकरांची कविता प्रेमवीरांमध्ये प्रसिद्ध आहे. प्रेमात पाडणाऱ्या या कवितेने अनेकांचे ‘गॅटमॅट’ देखील जुळवून दिले आहे. गोड आणि गुलाबी असणारे हे प्रेम जुळण्यासाठी अनेक मशागती कराव्या लागतात. प्रेमाचे हे ‘गॅटमॅट’ जुळताना बऱ्याचदा धांदल उडवणारे किस्सेदेखील घडतात. अवधूत गुप्ते प्रस्तुत आणि यशराज इंडस्ट्रीज निर्मित ‘गॅटमॅट’ हा सिनेमा यासारख्याच मजेशीर किस्स्यांची भेट प्रेक्षकांसाठी घेऊन येत आहे. येत्या १६ नोव्हेंबर रोजी प्रदर्शित होत असलेला हा सिनेमा प्रेमीयुगुलांसाठी पर्वणी ठरणार असून, नुकतेच या सिनेमाच्या ट्रेलरचे मोठ्या दिमाखात अनावरण करण्यात आले. मुंबईतील वरळी येथे पार पडलेल्या या कार्यक्रमात ‘गॅटमॅट’ सिनेमाच्या संपूर्ण टीमने हजेरी लावली होती. Gat Mat Poster 5

 

 

 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: