स्वप्नील-मुक्ता ची जोडी या गाण्यावर थिरकली

७ डिसेंबरला प्रदर्शित होणाऱ्या आणि प्रतीक्षा लागून राहिलेल्या मुंबई पुणे मुंबई-३मध्ये दडलेली एकेक रहस्ये आता उलगडू लागली आहेत. त्यातील एक रहस्य म्हणजे चित्रपटात पिंजरा’ या १९७२ मध्ये आलेल्या अजरामर चित्रपटातील कुन्या गावाचीकोनच्या नावाचीकुन्या राजाची गं तू रानी… आली ठुमकतनार लचकतमान मुरडत हिरव्या रानी…ग साजनी” हे गाजलेले गीत या चित्रपटात स्वप्नील जोशी आणि मुक्ता बर्वे यांच्यावर चित्रित करण्यात आले आहे.

Photo-5

या दोघांनीही या गाण्यात फुल्टू धमाल केली आहे आणि त्यांचे हे नृत्य पाहण्यासारखे झाले आहे. या गाण्याचे प्रकाशन ढोल ताशांच्या निनादात विलेपार्ले येथील प्रबोधनकार ठाकरे क्रीडा संकुल येथे करण्यात आले. या गाण्याच्या प्रदर्शन सोहळ्यासाठी स्वप्नील जोशीमुक्ता बर्वेरोहिणी हट्टंगडीसविता प्रभुणेमंगल केंकरेविजय केंकरे आणि दिग्दर्शक सतीश राजवाडे हे कलाकार उपस्थित होते.Photo-1

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: