कवी ढंगाचा महानेता रामदास आठवले आणि महाराष्ट्राचा लाडका गायक आनंद शिंदे एकाच मंचावर

vlcsnap-error229 

सगळ्यानाच माहिती आहे रामदास आठवले यांना उत्सुफुर्त कविता सुचतात आणि तो त्यांचा हातखंडच आहे… कार्यक्रमामध्ये रामदास आठवले यांनी सांगितले,त्यांना सभेमध्येपार्लमेंट मध्ये बसून कविता लिहण्याची सवय आहे… तसेच आनंद शिंदे यांना त्यांच्या गाण्यांचा नेमका अर्थ मकरंद यांनी विचारला… तर रामदास आठवले यांना विचारले शोले सिनेमामध्ये कोणती भूमिका साकारायला आवडली असती त्यावर रामदासजी म्हणाले अमिताभ बच्चन यांची तर धर्मेंद्रची उद्धव ठाकरे आणि गब्बरचीशरद पवार यांनी साकारली असती… आनंद शिंदे यांनी त्यांच्या लहानपणाची आठवण सांगताना म्हणाले “माझ्या बारश्याला माझ्या वडीलांनी मला १०,००० रुपयांवर झोपवले होते… मला लहान असताना कधीच वाटले नाहीगायक होईन मला वाटलं होतं किम्युन्सिपालटी मध्ये काम करेन… पण माझ्यात प्रल्हाद शिंदे यांचे रक्त….त्यामुळेच आज मी गायक आहे…

चक्रव्ह्यू राउंडमध्ये आनंद यांना आदर्श शिंदेची एक आवडती आणि एक खटकणारी गोष्ट विचारली असता ते म्हणाले “आदर्शने मला जिंवत ठेवले आहे” आता असे ते का म्हणाले हे जाणून घेण्यासाठी तुम्हाला कार्यक्रम बघायला लागेल… तसेच खटकणारी गोष्ट सांगताना ते म्हणाले “तो खूप भित्रा आहे” … इथेच  हा प्रश्न उत्तरांचा खेळ संपला नाही तर मकरंद यांनी आनंद शिंदे आणि रामदास आठवले यांना काही प्रश्न विचारले … आनंद शिंदे यांना विचारलेत्यांच्या आवडीचा गायक कोण – मिलिंद शिंदे कि आदर्श शिंदे ?  आवडता नेता कोण – प्रकाश आंबेडकर कि रामदास आठवले तसेच आवडता संगीतकार कोण – अवधूत गुप्ते कि अजय अतुल ?रामदास आठवले यांना विचारले आवडता नेता कोण – राजा ढाले कि नामदेव ढसाळ उत्कृष्ट मुख्यमंत्री कोण – शरद पवार कि देवेंद्र फडणवीस तसेच कोणता पक्ष पुरोगामी बीजेपी कि कॉंग्रेस ? तसेच सभा जिंकून घेणारे कोण – नरेंद्र मोदी कि बाळासाहेब ठाकरे ?  याची उत्तर तुम्हाला लवकरच मिळणार आहेत…

हि धमाकेदार जोडी येतेय अस्सल पाहुणे इरसाल नमुने मध्ये येत्या गुरु – शुक्र रात्री ९.३० वाजता तुमच्या भेटीला

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: