‘तेरा दिवस प्रेमाचे’ नाटकाची पंचविशी…! 

– राज चिंचणकर

       रंगभूमीवर येऊन अल्पावधीतच २५ प्रयोगांना गवसणी घालण्याचे कार्य ‘तेरा दिवस प्रेमाचे’ या नाटकाने केले आहे. गंभीर विषयाला विनोदाची डूब असा बाज असलेल्या या नाटकाचा रौप्य महोत्सवी प्रयोग यशवंत नाट्यगृहात मोठया उत्साहात रंगला. या प्रयोगाचे वैशिष्ट्य म्हणजे ‘माझ्या नवऱ्याची बायको’ या मालिकेची टीम यावेळी उपस्थित होती. अभिजीत खांडकेकर, अनिता दाते, मिहीर राजदा, रोहिणी निनावे आदी कलावंतांनी या प्रयोगाचा आस्वाद घेतला. या टीमच्या हस्ते ‘तेरा दिवस प्रेमाचे’ या नाटकातल्या कलाकारांचा आणि बॅकस्टेज कलावंतांचा सत्कार करण्यात आला.
13D2
       अभिनेते विजय पाटकर यांच्यासह नानूभाई जयसिंघानी आदी मान्यवरही या प्रयोगाला उपस्थित होते. या नाटकाची निर्मिती अनुराधा सामंत यांची आहे. आनंद म्हसवेकर यांनी या नाटकाचे लेखन केले असून, शिरीष राणे हे या नाटकाचे दिग्दर्शक आहेत. अरुण नलावडे, माधवी दाभोळकर, शर्वरी गायकवाड, देवेश काळे, सुचित ठाकूर, नीता दिवेकर, संजय देशपांडे हे कलाकार या नाटकात भूमिका रंगवत आहेत. प्रयोगांची पंचविशी पार केल्यावर आता या नाटकाची पन्नासाव्या प्रयोगाकडे जोमाने घौडदौड सुरु झाली आहे.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: