व्हॉट्सॲप’ बंधनात अडकणार राकेश व अनुजा…! 

– राज चिंचणकर 

       अभिनेता राकेश बापट आणि अभिनेत्री अनुजा साठे हे दोघे आता ‘व्हॉट्सॲप’च्या बंधनात अडकणार आहेत. पण याचा अर्थ नक्की काय, या प्रश्नाचे उत्तर नजीकच्या काळात मिळणार आहे. या दोन्ही कलाकारांनी अनेक चित्रपटांमध्ये स्वतंत्रपणे प्रमुख भूमिका साकारल्या असल्या, तरी या दोघांना एकत्र पडद्यावर पाहण्याची संधी रसिकांना आता मिळणार आहे. ५ एप्रिल रोजी प्रदर्शित होणाऱ्या ‘व्हॉट्सॲप लव’ या मराठी चित्रपटात राकेश व अनुजा प्रथमच एकत्र झळकणार आहेत. 

Wh

 

     हेमंतकुमार महाले यांची कथा, दिग्दर्शन आणि निर्मिती असलेल्या ‘व्हॉट्सॲप लव’ या चित्रपटाच्या पोस्टरवर एकमेकांकडे पाठ करून बसलेले राकेश व अनुजा सध्या पाहायला मिळत आहेत. मात्र हातात मोबाईल घेऊन बसलेले हे दोघे आणि त्यातही अनुजाचे राकेशच्या मोबाईलमध्ये टक लावून पाहणे, हे या चित्रपटाच्या कथानकाची उत्सुकता वाढवणारे आहे. आता या चित्रपटात नक्की काय दडले आहे, याचे कोडे उलगडण्यासाठी एप्रिल महिन्याची वाट पाहावी लागणार आहे. 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Create a website or blog at WordPress.com

Up ↑

<span>%d</span> bloggers like this: